| Framleiðandi | Samsung |
| Tegundarheiti | LC27G55TQWUXEN |
| Tengimöguleikar | |
|---|---|
| Aðrir tengimöguleikar | DP með HDCP stuðning |
| Fylgihlutir | Straumkapall og HDMI kapall |
| HDMI | HDMI með HDCP stuðning |
| Önnur tengi | Hljóðtengi fyrir heytrnatól |
| Tæknilegir eiginleikar | |
| Birtustig | 250cd/m2 |
| Myndupplausn | 2560×1440 |
| Orkunotkunn | 48W max |
| Sjónvinkill | 178°/178° |
| Skerpa (contrast) | 2.500:1 |
| Skjástærð | 27 tommu |
| Tegund skjáflatar | VA |
| Uppfærslutíðni | 144Hz |
| Vesa festingar | 75 x 75 mm |
| Viðbragðstími | 1ms (MPRT) |









