| Mál og þyngd | |
|---|---|
| Heildarþyngd pakkningar (kg) | 9,6 |
| Rúmmál pakkningar (lítrar) | 59,2 |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | Samsung |
| Tegundarheiti | LS32BG700EUXEN |
| Tengimöguleikar | |
| Aðrir tengimöguleikar | 2 x DP með HDCP stuðning |
| Fylgihlutir | Straumkapall og DP kapall |
| HDMI | HDMI með HDCP stuðning |
| Önnur tengi | 2-porta USB hub og hljóðtengi fyrir heytrnatól |
| Tæknilegir eiginleikar | |
| Birtustig | 350cd/m2 typical / 600cd/m2 peak |
| Myndupplausn | 3840×2160 |
| Orkunotkunn | 33W/61W (avg SDR/avg HDR) |
| Orkunýtingarflokkur | G |
| Sjónvinkill | 178°/178° |
| Skerpa (contrast) | 1.000:1 |
| Skjástærð | 32 tommu |
| Tegund skjáflatar | IPS |
| Uppfærslutíðni | 144Hz |
| Vesa festingar | 100 x 100 mm |
| Viðbragðstími | 1ms (GtG) |
VöruflokkarVöruflokkar
Samsung Odyssey G7 32″ UHD/4K IPS skjár
Einn allra flottasti skjárinn á markaðinum. Útbúinn glæsilegum IPS myndflöt sem gefur óviðjafnanleg myndgæði, bjarta og skarpa liti og með meiri snerpu en menn eiga að venjast í slíkum skjám. Þessi glæsilegi 4K skjár er með 1ms viðbragðstími og 144Hz endurnýjunartíðni og HDR10 Plus stuðningi sem gera þetta að drauma leikjaskjánnum.
3840×2160
1.000:1
1ms
144Hz
Nvidia G-Sync Compatible
FreeSync Premium Pro
1 x HDMI2.1 + 2 x DP1.4
HDR10 Plus
139.990 kr.
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru





