| Mál og þyngd | |
|---|---|
| Heildarþyngd pakkningar (kg) | 12,9 |
| Rúmmál pakkningar (lítrar) | 103,5 |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | Samsung |
| Tegundarheiti | LS32BG850NPXEN |
| Yfirlokkur | Skjár |
| Tengimöguleikar | |
| Aðrir tengimöguleikar | 2 x DP með HDCP stuðning |
| DisplayPort | DP 1.4 með HDCP 2.2 stuðning |
| Fylgihlutir | Straumkapall og DP kapall |
| HDMI | 2 x HDMI 2.1 með HDCP 2.2 stuðning |
| Önnur tengi | 2-porta USB3.0 hub og hljóðtengi fyrir heytrnatól |
| Tæknilegir eiginleikar | |
| Birtustig | 350cd/m2 typical / 1000cd/m2 peak |
| Innbyggðir hátalarar | Nei |
| Myndupplausn | 3840×2160 |
| Orkunotkunn | 33W/104W (avg SDR/avg HDR) |
| Sjónvinkill | 178°/178° |
| Skerpa (contrast) | 1.000.000:1 |
| Skjástærð | 32 tommu |
| Tegund skjáflatar | VA |
| Uppfærslutíðni | 240Hz |
| Vesa festingar | 100 x 100 mm |
| Viðbragðstími | 1ms (GtG) |




