| Er innbyggður skjáhraðall | Já |
| Fjöldi kjarna | 20-kjarna |
| Fjölþræðing | 20 þræðir |
| Framleiðsluaðferð | 3nm |
| Innbyggður skjáhraðall | Xe-LPG (64EU@2000MHz) |
| Klukkuhraði | P-kjarnar: 3,9GHz (5,5GHz max turbo), E-kjarnar: 3,3GHz (4,6GHz max turbo) |
| Skyndiminni | 30MB Smart cache |
| Sökkull | LGA 1851 |
| TDP | 125W |
| TDP max | 250W |
| Tegundarlýsing | |
|---|---|
| Framleiðandi | Intel |
| Tegundarheiti | Intel® Core™ Ultra 7 processor 265K |





