| Er innbyggður skjáhraðall | Nei |
| Fjöldi kjarna | 20-kjarna |
| Fjölþræðing | 28 þræðir |
| Framleiðsluaðferð | 10nm |
| Klukkuhraði | P-kjarnar: 3,4GHz (5,6GHz max turbo), E-kjarnar: 2,5GHz (4,3GHz max turbo) |
| Skyndiminni | 33MB Smart cache |
| Sökkull | LGA 1700 |
| TDP | 125W |
| TDP max | 253W |
| Tegundarlýsing | |
|---|---|
| Framleiðandi | Intel |
| Tegundarheiti | BX8071514700KF |
VöruflokkarVöruflokkar
Intel i7-14700KF Raptor lake LGA1700 8P+12E kjarna örgjörvi
Hraðasta örgjörvalína Intel frá upphafi. Performance kjarnarnir í þessum eru átta talsins og þjóta áfram á 5.5GHz. Þeir eru dyggilega studdir af öðrum tólf orkusparandi kjörnum sem gerir þetta að þrælöflugum örgjörva hvort sem er í leik eða starf. Intel hafa hér sleppt dýrinu lausu svo að við mælum með öflugri kælingu og góðum aflgjafa til að hemja skrýmslið.
3.4GHz (5.6GHz Max Turbo)
33MB Smart Cache
aflæstur
án viftu
61.990 kr.
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru





