| Er innbyggður skjáhraðall | Nei |
| Fjöldi kjarna | 24-kjarna |
| Fjölþræðing | 32 þræðir |
| Framleiðsluaðferð | 10nm |
| Klukkuhraði | P-kjarnar: 3,2GHz (6,0GHz max turbo), E-kjarnar: 2,4GHz (4,4GHz max turbo) |
| Skyndiminni | 36MB Smart cache |
| Sökkull | LGA 1700 |
| TDP | 125W |
| TDP max | 253W |
| Tegundarlýsing | |
|---|---|
| Framleiðandi | Intel |
| Tegundarheiti | BX8071514900KF |





