| Eiginleikar örgjörva | |
|---|---|
| Er innbyggður skjáhraðall | Nei |
| Fjöldi kjarna | 10-kjarna |
| Fjölþræðing | 16 þræðir |
| Framleiðsluaðferð | Intel 7 |
| Klukkuhraði | P-kjarnar: 2,5GHz (4,7GHz max turbo), E-kjarnar: 1,8GHz (3,5GHz max turbo) |
| Skyndiminni | 20MB Smart cache |
| Sökkull | LGA 1700 |
| TDP | 65W |
| TDP max | 148W |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | Intel |
| Tegundarheiti | BX8071514400F |





