| Er innbyggður skjáhraðall | Já |
| Fjöldi kjarna | 14-kjarna |
| Fjölþræðing | 20 þræðir |
| Framleiðsluaðferð | 10nm |
| Innbyggður skjáhraðall | UHD 770 (32EU@1550MHz) |
| Klukkuhraði | P-kjarnar: 3,5GHz (5,3GHz max turbo), E-kjarnar: 2,6GHz (4,0GHz max turbo) |
| Skyndiminni | 24MB Smart cache |
| Sökkull | LGA 1700 |
| TDP | 125W |
| TDP max | 181W |
| Tegundarlýsing | |
|---|---|
| Framleiðandi | Intel |
| Tegundarheiti | BX8071514600K |
VöruflokkarVöruflokkar
Intel i5-14600K Raptor lake LGA1700 6P+8E kjarna örgjörvi
Hraðasta örgjörvalína Intel frá upphafi. Performance kjarnarnir í þessum eru sex talsins og þjóta áfram á 5.3GHz. Þeir eru dyggilega studdir af öðrum átta orkusparandi kjörnum sem gerir þetta að þrælöflugum örgjörva hvort sem er í leik eða starf. Intel hafa hér sleppt dýrinu lausu svo að við mælum með öflugri kælingu og góðum aflgjafa til að hemja skrýmslið.
3.5GHz (5.3GHz Max Turbo)
24MB Smart Cache
aflæstur
án viftu
43.990 kr.
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru




