| Er innbyggður skjáhraðall | Já |
| Fjöldi kjarna | 20-kjarna |
| Fjölþræðing | 28 þræðir |
| Framleiðsluaðferð | 10nm |
| Innbyggður skjáhraðall | UHD 770 (32EU@1650MHz) |
| Klukkuhraði | P-kjarnar: 3,4GHz (5,6GHz max turbo), E-kjarnar: 2,5GHz (4,3GHz max turbo) |
| Skyndiminni | 33MB Smart cache |
| Sökkull | LGA 1700 |
| TDP | 125W |
| TDP max | 253W |
| Tegundarlýsing | |
|---|---|
| Framleiðandi | Intel |
| Tegundarheiti | BX8071514700K |





