| SATA-tengi | 4 x SATA3 (B760) |
| Önnur disktengi | 3 x M.2 Hyper (64Gb/s) |
| Eiginleikar móðurborðs | |
|---|---|
| Kubbasett | Intel B760 |
| Skjákortsrauf | 2 x PCIe raufar (1 x Gen5x16 + 1 x Gen3x4) |
| Stærð borðs | 24,4×24,4cm |
| Stærðarform | µATX |
| Sökkull | LGA1700 |
| Örgjörvastuðningur | Alder Lake og Raptor Lake (12. og 13. kynslóð) |
| Innbyggðar stýringar | |
| Innbyggt hljóðkort | ALC897 (Nahimic Audio) |
| Innbyggt netkort | 100/1000/2500 Mb/s (Dragon RTL8125BG) |
| Minni | |
| Fjöldi minnisraufa | 4 x DDR5 (288 pinna) |
| Hámarks minni | 128GB |
| Minnisstaðall | Allt að DDR5-7200+ |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | ASRock |
| Tegundarheiti | B760M PG Lightning |
| Tengi á móðurborði | |
| COM-tengi | innvær haus |
| Hljóðkorts-tengi | 3 mini-jack tengi |
| Skjátengi | DP/HDMI (stuðningur við 2 skjái) |
| USB tengi að aftan | 2 x USB2.0, 3 x USB3.2 Gen1 og 1 x USB3.2 Gen1 Type-C |
| USB tengi á borði | 4 x USB2.0 (2 tvöfaldir hausar) og 2 x USB3.2 Gen1 (tvöfaldur haus) |
| Viftutengi | 1 x CPU (1A 4-pin), 1 x CPU/WP (2A 4-pin) & 4 x Case/WP (2A 4-pin) |
| Önnur tengi | 1 x M.2 Key-E fyrir þráðlaust netkort |
“ASRock Z790 Pro RS WiFi ATX Intel LGA1700 móðurborð” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru





