| Er innbyggður skjáhraðall | Já |
| Fjöldi kjarna | 10-kjarna |
| Fjölþræðing | 16 þræðir |
| Framleiðsluaðferð | Intel 7 |
| Innbyggður skjáhraðall | UHD 730 (24EU@1550MHz) |
| Klukkuhraði | P-kjarnar: 2,5GHz (4,7GHz max turbo), E-kjarnar: 1,8GHz (3,5GHz max turbo) |
| Skyndiminni | 20MB Smart cache |
| Sökkull | LGA 1700 |
| TDP | 65W |
| TDP max | 148W |
| Tegundarlýsing | |
|---|---|
| Framleiðandi | Intel |
| Tegundarheiti | BX8071514400 |
VöruflokkarVöruflokkar
Intel i5-14400 Raptor lake LGA1700 6P+4E kjarna örgjörvi
Hraðasta örgjörvalína Intel frá upphafi. Performance kjarnarnir í þessum eru sex talsins og þjóta áfram á 4,7GHz. Þeir eru dyggilega studdir af öðrum fjórum orkusparandi kjörnum sem gerir þetta að þrælöflugum örgjörva hvort sem er í leik eða starf. Intel hafa hér sleppt dýrinu lausu svo að við mælum með öflugri kælingu og góðum aflgjafa til að hemja skrýmslið.
2.5GHz (4.7GHz Max Turbo)
20MB Smart Cache
án viftu
33.990 kr.
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru



