| Er innbyggður skjáhraðall | Já |
| Fjöldi kjarna | 14-kjarna |
| Fjölþræðing | 14 þræðir |
| Framleiðsluaðferð | 10nm |
| Innbyggður skjáhraðall | Xe-LPG (64EU@1900MHz) |
| Klukkuhraði | P-kjarnar: 4,2GHz (5,2GHz max turbo), E-kjarnar: 3,6GHz (4,6GHz max turbo) |
| Skyndiminni | 24MB Smart cache |
| Sökkull | LGA 1851 |
| TDP | 125W |
| TDP max | 159W |
| Tegundarlýsing | |
|---|---|
| Framleiðandi | Intel |
| Tegundarheiti | Intel® Core™ Ultra 5 processor 245K |
VöruflokkarVöruflokkar
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru





