| Drif | |
|---|---|
| RAID stuðningur | 0, 1 & 0+1 (X870E) |
| SATA-tengi | 6 x SATA3 (X870E) |
| Önnur disktengi | 1 x M.2 Blazing (128Gb/s) + 3 x M.2 Hyper (64Gb/s) |
| Eiginleikar móðurborðs | |
| Kubbasett | AMD X870E |
| PCIe raufar | 2 x Gen5 (x16/- eða x8/x8) |
| Stærð borðs | 30,5×24,5cm |
| Stærðarform | ATX |
| Sökkull | AM5 |
| Örgjörvastuðningur | Ryzen |
| Innbyggðar stýringar | |
| Innbyggt hljóðkort | ALC4082 Nahimic Audio með ESS SABRE9219 DAC fyrir framtengi |
| Innbyggt netkort | 10/100/1000/2500/5000Mbps (RTL8126) |
| Þráðlaust netkort | Dual Band 802.11ax WiFi 7 + BT v5.4 Module |
| Minni | |
| Fjöldi minnisraufa | 4 x DDR5 (288 pinna) |
| Hámarks minni | 128GB |
| Minnisstaðall | Allt að DDR5-8200+ |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | ASRock |
| Tegundarheiti | X870E Taichi |
| Yfirflokkur | Móðurborð |
| Tengi á móðurborði | |
| Hljóðkorts-tengi | 2 mini-jack tengi |
| RGB tengi | 1 x 4-pin RGB + 3 x 3-pin Addressable RGB |
| S/PDIF út | 1 x optical |
| Skjátengi | HDMI 2.1 / 2 x Type-C |
| USB tengi að aftan | 2 x USB2.0, 3 x USB3.2 Gen1, 5 x USB3.2 Gen2 og 2 x USB4 Type-C |
| USB tengi á borði | 4 x USB2.0 (2 x tvöfaldir hausar) 4 x USB3.2 Gen1 (2 tvöfaldir hausar) og 1 x USB3.2 Gen2x2 Type-C |
| Viftutengi | 1 x CPU_FAN1 (1A 4-pin), 1 x CPU_FAN2/WP (3A 4-pin) & 5 x CHA_FAN/WP (2A 4-pin) |
“ASRock X870 Pro RS WiFi ATX AM5 móðurborð” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
ASRock X870E Taichi ATX AM5 móðurborð
Nýja flaggskipið frá ASRock fyrir AM5 línuna. Þetta tröllaukna borð er útbúið frábærum tengimöguleikum og einhverju sturlaðasta spennuvirki til þessa. Meðal tengimöguleika má nefna USB4 tengi með 40Gbps fluttningshraða, WiFi7 með Bluetooth 5.4 stuðningi, 20Gbps USB Type-C haus fyrir framtengil, 4 háhraða M.2 raufar, þar af ein PCIe 5.0 og PCIe 5.0 skjákortsraufar auk gnægðar af USB tengjum bæði að aftan og á borðinu sjálfu. Til að fullkomna meistaraverkið er borðið útbúið allsvakalegu og vel kældu spennuvirki með 24+2+1 110A fösum sem tryggja klettstöðuga keyrslu undir miklu álagi auk þess að gefa vítt svigrúm fyrir yfirklukkun.
AMD X870E
4xDDR5
6xSATA3
1xM.2 Blazing + 3xM.2 Hyper
5GLAN
WiFi7 + Bluetooth 5.4
USB4
HDMI+2xType-C skjátengi
94.990 kr.
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru










