| Drif | |
|---|---|
| RAID stuðningur | 0 & 1(B850) |
| SATA-tengi | 2 x SATA3 (B850) + 2 x SATA3 (ASMedia ASM1061) |
| Önnur disktengi | 1 x M.2 Blazing (128Gb/s) + 2 x M.2 Hyper (64Gb/s) + 1 x M.2 Ultra (32Gb/s) |
| Eiginleikar móðurborðs | |
| Kubbasett | AMD B850 |
| PCIe raufar | 1 x Gen5 (x16) + 1 x Gen4 (x4) |
| Stærð borðs | 30,5×24,4cm |
| Stærðarform | ATX |
| Sökkull | AM5 |
| Örgjörvastuðningur | Ryzen |
| Innbyggðar stýringar | |
| Innbyggt hljóðkort | ALC897 Nahimic Audio |
| Innbyggt netkort | 100/1000/2500 Mb/s (Dragon RTL8125BG) |
| Þráðlaust netkort | Dual Band 802.11ax WiFi 6E + Bluetooth v5.2 |
| Minni | |
| Fjöldi minnisraufa | 4 x DDR5 (288 pinna) |
| Hámarks minni | 256GB |
| Minnisstaðall | Allt að DDR5-8000+ |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | ASRock |
| Tegundarheiti | B850 Pro-A WiFi |
| Yfirflokkur | Móðurborð |
| Tengi á móðurborði | |
| Hljóðkorts-tengi | 3 mini-jack tengi |
| RGB tengi | 1 x 4-pin RGB + 3 x 3-pin Addressable RGB |
| Skjátengi | HDMI 2.1 + DP-alt stuðningur á USB type-C tengi |
| USB tengi að aftan | 6 x USB2.0, 5 x USB3.2 Gen1, þar af eitt type-C með DP-alt stuðningi og 1 x USB3.2 Gen2 type-C |
| USB tengi á borði | 4 x USB2.0 (2 x tvöfaldir hausar) 1 x USB3.2 Gen1 (2 tvöfaldur haus) og 1 x USB3.2 Gen2x2 type-C |
| Viftutengi | 2 x CPU (1A/3A 4-pin) & 4 x Chasis/WP (2A 4-pin) |
VöruflokkarVöruflokkar
ASRock B850 Pro-A WiFi ATX AM5 móðurborð
Vandað AM5 borð með öflugu spennuvirki, miklum tengimöguleikum, leiftursnöggri M.2 rauf með kæliplötu, PCIe 5.0 skjákortsrauf og Þráðlausu netkorti með Bluetooth stuðningi.
AMD B850
4xDDR5
4xSATA3
1xM.2 Blazing + 2xM.2 Hyper + 1xM.2 Ultra
2.5GLAN
WiFi6E(AX-E) + Bluetooth 5.2
USB3.2 Gen2x2
HDMI+DP
42.990 kr.
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru







