| Drif | |
|---|---|
| SATA-tengi | 4 x SATA3 (X870) |
| Önnur disktengi | 1 x M.2 Blazing (128Gb/s) + 1 x M.2 Hyper (64Gb/s) + 1 x M.2 Ultra (16Gb/s) |
| Eiginleikar móðurborðs | |
| Kubbasett | AMD X870 |
| PCIe raufar | 1 x Gen5 (x16) + 1 x Gen4 (x4) |
| Stærð borðs | 30,5×24,4cm |
| Stærðarform | ATX |
| Sökkull | AM5 |
| Örgjörvastuðningur | Ryzen |
| Innbyggðar stýringar | |
| Innbyggt hljóðkort | ALC1220 Nahimic audio |
| Innbyggt netkort | 100/1000/2500 Mb/s (RTL8125BG) |
| Þráðlaust netkort | Dual Band 802.11ax WiFi 7 + BT v5.4 Module |
| Minni | |
| Fjöldi minnisraufa | 4 x DDR5 (288 pinna) |
| Hámarks minni | 256GB |
| Minnisstaðall | Allt að DDR5-8000+ |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | ASRock |
| Tegundarheiti | X870 Pro RS WiFi |
| Yfirflokkur | Móðurborð |
| Tengi á móðurborði | |
| Hljóðkorts-tengi | 2 mini-jack tengi |
| RGB tengi | 1 x 4-pin RGB + 3 x 3-pin Addressable RGB |
| S/PDIF út | 1 x optical |
| Skjátengi | HDMI 2.1 + 2 x Type-C |
| USB tengi að aftan | 6 x USB2.0, 4 x USB3.2 Gen1 og 2 x USB4 Type-c |
| USB tengi á borði | 4 x USB2.0 (2 tvöfaldir hausar) 2 x USB3.2 Gen1 (1 tvöfaldur haus) og 1 x USB3.2 Gen2x2 type-C |
| Viftutengi | 1 x CPU (1A 4-pin), 1 x CPU_FAN2 (3A 4-pin) & 5 x Chasis/WP (3A 4-pin) |









