| Eiginleikar kælingu | |
|---|---|
| Afkastageta (TDP) | 210W |
| Afltengi | 4-pinna PWM |
| Efni í Kælingu | Ál með 6 x 6mm tvöföldum hitapípum |
| Hámarks hæð örgjörvakælingar | 161mm |
| Hávaði | 11.9/23.2/29.8dBA @ 50/75/100% (rpm) |
| Samhæfni við sökkla | AM4/AM5 og LGA1150/1151/1155/1156/1200/1700 |
| Snúningshraði | PWM allt að 2100 RPM |
| Stærð Kælingar | 101 x 136 x 161 mm |
| Stærð viftu | 120mm |
| Tegund legu | FDB Fluid Dynamic Bearing (300.000 MTBF) |
| týpa | Loftkæling |
| Mál og þyngd | |
| Heildarþyngd pakkningar (kg) | 1,5 |
| Rúmmál pakkningar (lítrar) | 7,7 |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | Be quiet! |
| Tegundarheiti | Dark Rock 5 |
VöruflokkarVöruflokkar
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru











