| Eiginleikar kælingu | |
|---|---|
| Afkastageta (TDP) | 150W |
| Afltengi | 4-pinna PWM |
| Efni í Kælingu | Ál með 4 x 6mm tvöföldum kopar hitapípum |
| Hámarks hæð örgjörvakælingar | 155mm |
| Hávaði | 7.9/16.6/24.4dBA @ 50/75/100% (rpm) |
| Samhæfni við sökkla | LGA2011-v3/2011/1700/1200/1151/1150/1155 og AM5/AM4 |
| Snúningshraði | PWM allt að 2000 RPM |
| Stærð Kælingar | 87 x 121 x 155 mm |
| Stærð viftu | 120mm |
| Tegund legu | Sleeve-bearing (80.000h MTBF) |
| týpa | Loftkæling |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | Be quiet! |
| Tegundarheiti | Pure Rock 2 FX Black |
VöruflokkarVöruflokkar
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru










