| Eiginleikar skjákorts | |
|---|---|
| Aflgjafaþörf samkvæmt framleiðanda | 1000W |
| Breidd minnisbrautar | 512-bit |
| Fjöldi kjarna | 21760 CUDA kjarnar |
| Heiti kjarna | GB202 (Blackwell) |
| Klukkuhraði kjarna | 2017MHz (2407MHz boost) |
| Kælivifta | 3 x 100mm viftur og 5 hitapípur |
| Lengd skjákorts | 331,9mm |
| Minnishraði | 28GHz |
| Minnisstærð | 32GB |
| Straumtengi | 1 x 16-pinna 12VHPWR |
| Tengiviðmót | PCI-E 16X (5.0) |
| Þykkt skjákorts | 70,4mm |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | Palit |
| Tegundarheiti | NE75090019R5-GB2020G |
| Yfirflokkur | GeForce 5000 |
| Tengimöguleikar | |
| DisplayPort | 3 x v2.1b |
| HDMI | 1 x v2.1b |
“Palit GeForce RTX 5060 Dual OC 8GB” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
Palit GeForce RTX™ 5090 GameRock 32GB
Ein geggjaðasta útfærslan á RTX 5000 línunni með massíva kælilausn og stílhreinu útliti. Kortið er vandað í alla staði með hágæða íhlutum og sterkbyggðri hönnun sem kemur í veg fyrir sveigju á korti.
512-bit GDDR7
4K@480Hz 8K@120HZ með DSC
Ray-tracing 4th Generation
3 x DisplayPort 2,1b
HDMI 2.1b
489.990 kr.
Out of stock
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru












