| Eiginleikar skjákorts | |
|---|---|
| Aflgjafaþörf samkvæmt framleiðanda | 850W |
| Breidd minnisbrautar | 256-bit |
| Fjöldi kjarna | 10752 CUDA kjarnar |
| Heiti kjarna | GB203-400-A1 (Blackwell) |
| Klukkuhraði kjarna | 2295MHz (2617MHz boost) |
| Kælivifta | 3 x 100mm viftur og 5 hitapípur |
| Lengd skjákorts | 331,9mm |
| Minnishraði | 30 Gbps |
| Minnisstærð | 16GB |
| Straumtengi | 1 x 16-pinna |
| Tengiviðmót | PCI-E 16X (5.0) |
| Þykkt skjákorts | 70,4mm |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | Palit |
| Tegundarheiti | NE75080019T2-GB2031A |
| Yfirflokkur | GeForce 5000 |
| Tengimöguleikar | |
| DisplayPort | 3 x v2.1b |
| HDMI | 1 x v2.1b |














