| Eiginleikar skjákorts | |
|---|---|
| Aflgjafaþörf samkvæmt framleiðanda | 750W |
| Breidd minnisbrautar | 256-bit |
| Fjöldi kjarna | 8960 CUDA kjarnar |
| Heiti kjarna | GB203-300-A1 (Blackwell) |
| Klukkuhraði kjarna | 2295MHz (2482MHz boost) |
| Kælivifta | 3 x 100mm viftur og 5 composite hitapípur |
| Lengd skjákorts | 331,9mm |
| Minnishraði | 28 Gbps |
| Minnisstærð | 16GB |
| Straumtengi | 1 x 16-pinna 12VHPWR |
| Tengiviðmót | PCI-E 16X (5.0) |
| Þykkt skjákorts | 49,7mm |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | Palit |
| Tegundarheiti | NE7507TS19T2-GB2031U |
| Yfirflokkur | GeForce 5000 |
| Tengimöguleikar | |
| DisplayPort | 3 x v2.1b |
| HDMI | 1 x v2.1b |
“Palit GeForce RTX™ 5090 GameRock OC 32GB” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
Palit GeForce RTX 5070Ti GamingPro-S OC (Slim), 16GB
Mjög flott útfærsla á RTX 5000 línunni með slim 2.5 slot kælilausn og stílhreinu útliti. Kortið er vandað í alla staði með hágæða íhlutum og sterkbyggðri hönnun sem kemur í veg fyrir sveigju á korti.
256-bit GDDR7
4K@480Hz
Ray-tracing
3 x DisplayPort 2.1b
HDMI 2.1b
174.990 kr.
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru















