| Eiginleikar skjákorts | |
|---|---|
| Aflgjafaþörf samkvæmt framleiðanda | 650W |
| Breidd minnisbrautar | 192-bit |
| Fjöldi kjarna | 6144 CUDA kjarnar |
| Heiti kjarna | GB205 (Blackwell) |
| Klukkuhraði kjarna | 2325MHz (2542MHz boost) |
| Kælivifta | 3 x 92mm viftur og 5 composite hitapípur |
| Lengd skjákorts | 291,9mm |
| Minnishraði | 28 Gbps |
| Minnisstærð | 12GB |
| Straumtengi | 1 x 16-pinna 12VHPWR |
| Tengiviðmót | PCI-E 16X (5.0) |
| Þykkt skjákorts | 41,3mm |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | Palit |
| Tegundarheiti | NE75070S19K9-GB2050S |
| Yfirflokkur | GeForce 5000 |
| Tengimöguleikar | |
| DisplayPort | 3 x v2.1b |
| HDMI | 1 x v2.1b |
“Palit GeForce RTX 5070 Infinity 3, 12GB” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
Palit GeForce RTX 5070 Infinity 3 OC, 12GB
Fullkomna kortið fyrir nettari smíðar án þess að gefa eftir í kæligetu. Svört, stílhrein umgjörðin sómir sér vel í hvaða aðstæðum sem er og þriggja viftu hönnunin sér um að halda kortinu vel kældu án þess að skapa mikinn hávaða. Samhæft við SFF staðalinn og passar því í marga ITX kassa.
192-bit GDDR7
4K@480Hz
Ray-tracing
3 x DisplayPort 2.1b
HDMI 2.1b
117.990 kr.
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru












