| Eiginleikar skjákorts | |
|---|---|
| Aflgjafaþörf samkvæmt framleiðanda | 600W |
| Breidd minnisbrautar | 128-bit |
| Fjöldi kjarna | 4608 CUDA kjarnar |
| Heiti kjarna | GB206 (Blackwell) |
| Klukkuhraði kjarna | 2407MHz (2572MHz boost) |
| Kælivifta | 3 x 92mm viftur |
| Lengd skjákorts | 291,9mm |
| Minnishraði | 28GHz |
| Minnisstærð | 16GB |
| Straumtengi | 8-pinna |
| Tengiviðmót | PCI-Express 16X (4.0) |
| Þykkt skjákorts | 41,3mm |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | Palit |
| Tegundarheiti | NE7506T019T1-GB2061S |
| Yfirflokkur | GeForce 5000 |
| Tengimöguleikar | |
| DisplayPort | 3 x v2.1b |
| HDMI | 1 x v2.1b |
“Palit GeForce RTX 5060Ti Infinity 3 OC 16GB” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru













