| Aflgjafaþörf | 750W |
| Breidd minnisbrautar | 192-bit |
| Fjöldi kjarna | 5888 CUDA kjarnar |
| Heiti kjarna | AD104 (Ada Lovelace) |
| Klukkuhraði kjarna | 1920MHz (2475MHz boost) |
| Kælivifta | 3 x 92mm viftur |
| Lengd skjákorts | 328,9mm |
| Minnishraði | 21GHz |
| Minnisstærð | 12GB |
| Straumtengi | 1×8-pinna |
| Tengiviðmót | PCI-Express 16X (4.0) |
| Þykkt skjákorts | 63,5mm |
| Tegundarlýsing | |
|---|---|
| Framleiðandi | Palit |
| Tegundarheiti | NED4070019K9-1047J |
| Yfirlokkur | GeForce 4000 línan |
| Tengimöguleikar | |
| DisplayPort | 3 x v1.4a |
| HDMI | 1 x v2.1 |
“Palit GeForce RTX 5070 Infinity 3, 12GB” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
Palit GeForce RTX 4080 JetStream 16GB
Ein geggjaðasta útfærslan á RTX 4000 línunni með massíva kælilausn og stílhreinu útliti. Kortið er vandað í alla staði með hágæða íhlutum og sterkbyggðri hönnun sem kemur í veg fyrir sveigju á korti.
256-bit GDDR6X
4K@144Hz
Ray-tracing
3 x DisplayPort 1.4a
HDMI 2.1
219.990 kr.
Out of stock
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru











