| Eiginleikar skjákorts | |
|---|---|
| Breidd minnisbrautar | 256-bit |
| Fjöldi kjarna | 9728 CUDA kjarnar |
| Heiti kjarna | AD102 (Lovelace) |
| Klukkuhraði kjarna | 2205MHz (2505MHz boost) |
| Kælivifta | 3 x 90mm viftur og 5 hitapípur |
| Lengd skjákorts | 329,4mm |
| Minnishraði | 22,4 Gbps |
| Minnisstærð16 | 16GB |
| Straumtengi | 1 x 16-pinna |
| Tengiviðmót | PCI-Express 16X (4.0) |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | Palit |
| Tegundarheiti | NED4080019T2-1030Q |
| Yfirlokkur | GeForce 4000 línan |
| Tengimöguleikar | |
| DisplayPort | 3 x v1.4a |
| HDMI | 1 x v2.1 |
“Palit GeForce RTX 5060 Dual OC 8GB” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
Palit GeForce RTX 4080 GameRock 16GB Omniblack
Ein geggjaðasta útfærslan á RTX 4000 línunni með massíva kælilausn sem er ótrúlega hljóðlát og svarta krystalla áferð. Kortið er vandað í alla staði með hágæða íhlutum og sterkbyggðri hönnun sem kemur í veg fyrir sveigju á korti.
256-bit GDDR6X
4K@144Hz
Ray-tracing
3 x DisplayPort 1.4a
HDMI 2.1
239.990 kr.
Out of stock
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru












