| 12V aukatengi | 2 stk. 4+4 pinna (700mm) og 8 pinna (700mm) |
| Aðaltengi | 20/24-pinna (600mm) |
| Molex tengi | 2 stk. (2 x 850mm+150mm) |
| PCI-Express tengi | 4 x 8(6+2) pinna PCI-Express tengi (4 x 600mm) |
| SATA afltengi | 9 stk. (550mm+150mm+150mm+150mm + 550mm+150mm+150mm + 550mm+150mm) |
| Eiginleikar aflgjafa | |
|---|---|
| 12V straumúttak | 83,3A |
| 3,3V straumúttak | 25A |
| 5V straumúttak | 25A |
| Aflgeta | 1000W (Continous @ 40°C) |
| Kæling | 1x 135mm hitastýrð Silent Wings 3 kælivifta |
| Strauminntak | 13/6,5A 115-230V AC |
| Tegundarlýsing | |
| Formtegund | ATX |
| Framleiðandi | Be quiet! |
| Tegundarheiti | Straight Power 12 1000W Platinum |
| Yfirlokkur | Yfir 850W |
| Umgjörð | |
| Annað | Slíðraðar, aftengjanlegar leiðslur, 12VHPWR, 80 Plus Platinum |
| Litur | Svartur |
| Stærð aflgjafa | 150mm x 160mm x 86mm |
“Lian-Li Edge 1000W 80+ Platinum ATX 3.0 aflgjafi, svartur” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru








