| Eiginleikar kælingu | |
|---|---|
| Afkastageta (TDP) | 280W |
| Afltengi | 2 x 4-pinna PWM |
| Efni í Kælingu | Svartmálað ál með 7 x 6mm tvöföldum kopar hitapípum |
| Hámarks hæð örgjörvakælingar | 168mm |
| Hávaði | 11.8/19.5/25.8dBA @ 50/75/100% (rpm) |
| Samhæfni við sökkla | LGA1700/1200/1151/1150/1155 og AM5/AM4 |
| Snúningshraði | PWM allt að 1500 / 2000 RPM |
| Stærð Kælingar | 145 x 136 x 168 mm |
| Stærð viftu | 2 x 135mm |
| Tegund legu | FDB Fluid Dynamic Bearing (300.000 MTBF) |
| týpa | Loftkæling |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | Be quiet! |
| Tegundarheiti | Dark Rock Elite |
“Be quiet! Pure Rock 2 Black örgjörvakæling” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
Be quiet! Dark Rock Elite örgjörvakæling
Ein besta hitapípukælingin á markaðinum sem sameinar ofurhljóðláta keyrslu við mikil kæliafköst. 7 hágæða hitapípur leiða hitan upp í tvo turna af álþynnum sem eru kældar með hágæða SilentWings kæliviftum sem tryggja bæði hljóðlátleika og gott loftflæði. Falleg svört áferðin tryggir bæði góða hitaútgeislum og glæsileika sem sómir sér vel sérstaklega í kössum með gluggahliðar. Vönduð kæling fyrir þá kröfuhörðustu.
2 x 135mm PWM stýrðar kæliviftur
7 tvöfaldar 6mm kælipípur
22.990 kr.
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru












