| Drif | |
|---|---|
| RAID stuðningur | 0, 1, 5 & 10 (Z890) |
| SATA-tengi | 4 x SATA3 (Z890) |
| Önnur disktengi | 1 x M.2 Blazing (128Gb/s) + 5 x M.2 Hyper(64Gb/s) |
| Eiginleikar móðurborðs | |
| Kubbasett | Intel Z890 |
| PCIe raufar | 1 x Gen5 (x16) + 1 x Gen4 (x4) |
| Stærð borðs | 30,5×24,5cm |
| Stærðarform | ATX |
| Sökkull | LGA1851 |
| Örgjörvastuðningur | Arrow Lake (Ultra 200 Series) |
| Innbyggðar stýringar | |
| Innbyggt hljóðkort | ALC4082 Nahimic Audio með ESS SABRE9219 heyrnatólamagnara |
| Innbyggt netkort | 5 Gigabit LAN (Realtek RTL8126) + 2.5 Gigabit LAN (Killer E3100G) |
| Þráðlaust netkort | Dual Band 802.11ax WiFi 7 + BT v5.4 Module |
| Minni | |
| Fjöldi minnisraufa | 4 x DDR5 (288 pinna) |
| Hámarks minni | 128GB |
| Minnisstaðall | Allt að DDR5-9600 |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | ASRock |
| Tegundarheiti | Z890 Taichi Lite |
| Yfirflokkur | Móðurborð |
| Tengi á móðurborði | |
| COM-tengi | innvær haus |
| Hljóðkorts-tengi | 2 mini-jack tengi |
| RGB tengi | 1 x 4-pin RGB + 3 x 3-pin Addressable RGB |
| S/PDIF út | 1 x optical |
| Skjátengi | HDMI2.1 (4K@120Hz) + 2 x Thunderbolt 4 (8K@60Hz) |
| USB tengi að aftan | 2 x USB2.0, 4 x USB3.2 Gen1, 4 x USB3.2 Gen2 og 2 x Thunderbolt 4 |
| USB tengi á borði | 4 x USB2.0 (2 tvöfaldir hausar) 4 x USB3.2 Gen1 (2 tvöfaldir hausar) og 1 x USB3.2 Gen2x2 type-C |
| Viftutengi | 1 x CPU (1A 4-pin), 1 x CPU, 1 x Water Pump & 4 x Chasis/WP (3A 4-pin) |
“ASRock Z890 Pro RS WiFi Wite ATX Intel LGA1851 móðurborð” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
ASRock Z890 Taichi Lite ATX Intel LGA1851 móðurborð
Verklegt og yfirburðar vandað móðurborð fyrir Arrow Lake (Ultra 200 Series) örgjörva með veglegum fjölda af M.2 raufum og ríkulegum tengimöguleikum. Klettstöðugt og kröftugt spennuvirkið sér til þess að örgjörvinn fær allt það afl sem hann þarf án þess að blása úr nös og stórar kæliplötur halda bæði M2 diskum og kubbasettinu vel kældu við jafnvel erfiðustu aðstæður. Fjöldi hraðra USB tengja er á afturhlið og nettengimöguleikar eru í betri kantinum með tveim nettenglum (5Gigabit og 2.5Gigabit) og WiFi 7 þráðlausu netkorti með bluetooth 5.4 stuðningi. Hljóðlausnin er jafnframt einstaklega vönduð og ýmis þægindi eins og Dr.Debug ræsivaktari og BIOS Flashback takki á afturhlið reka lokahöggið á meistarasmíðina. Magnað borð fyrir alvöru mulningsvélar.
Intel Z890
4xDDR5
4xSATA3
1xM.2 Blazing & 5xM.2 Hyper
5G + 2.5G LAN
WiFi7(BE) + Bluetooth 5.4
USB3.2 Gen2x2 type-C
2 x Thunderbolt 4
HDMI
84.990 kr.
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru





