| Drif | |
|---|---|
| RAID stuðningur | 0, 1, 5 & 10 (Z890) |
| SATA-tengi | 4 x SATA3 (Z890) |
| Önnur disktengi | 1 x M.2 Blazing (128Gb/s) + 3 x M.2 Hyper(64Gb/s) |
| Eiginleikar móðurborðs | |
| Kubbasett | Intel Z890 |
| PCIe raufar | 1 x Gen5 (x16) + 2 x Gen4 (x4) + 1 x Gen4 (x1) |
| Stærð borðs | 30,5×24,5cm |
| Stærðarform | ATX |
| Sökkull | LGA1851 |
| Örgjörvastuðningur | Arrow Lake (Ultra 200 Series) |
| Innbyggðar stýringar | |
| Innbyggt hljóðkort | ALC897 Nahimic Audio |
| Innbyggt netkort | 2.5 Gigabit LAN (Dragon RTL8125BG) |
| Þráðlaust netkort | Dual Band 802.11ax WiFi 6E + BT v5.3 Module |
| Minni | |
| Fjöldi minnisraufa | 4 x DDR5 (288 pinna) |
| Hámarks minni | 256GB |
| Minnisstaðall | Allt að DDR5-9066 |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | ASRock |
| Tegundarheiti | Z890 Pro-A WiFi |
| Yfirflokkur | Móðurborð |
| Tengi á móðurborði | |
| COM-tengi | innvær haus |
| Hljóðkorts-tengi | 3 mini-jack tengi |
| RGB tengi | 1 x 4-pin RGB + 3 x 3-pin Addressable RGB |
| Skjátengi | HDMI2.1 (4K@120Hz) + DisplayPort 1.4 (8K@60Hz) + 1 x Thunderbolt 4 (8K@60Hz) |
| USB tengi að aftan | 4 x USB2.0, 2 x USB3.2 Gen1, 1 x USB3.2 Gen2, 1 x USB3.2 Gen2x2 og 1 x Thunderbolt 4 |
| USB tengi á borði | 4 x USB2.0 (2 tvöfaldir hausar) 4 x USB3.2 Gen1 (2 tvöfaldir hausar) og 1 x USB3.2 Gen2 type-C |
| Viftutengi | 1 x CPU (1A 4-pin), 1 x CPU, 1 x Water Pump & 5 x Chasis/WP (3A 4-pin) |
“ASRock Z790 PG Lightning ATX Intel LGA1700 móðurborð” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
ASRock Z890 Pro-A WiFi ATX Intel LGA1851 móðurborð
Hagstætt Z890 borð fyrir Arrow Lake (Core Ultra 200 series) örgjörva. Vandað spennuvirkið skilar traustri keyrslu og tengimöguleikarnir eru nógu fjölbreytilegir fyrir flest verk. Tilvalið borð fyrir vinnustöðvar og alhliða tölvusmíðar.
Intel Z890
4xDDR5
4xSATA3
1xM.2 Blazing & 3xM.2 Hyper
2.5G LAN
WiFi6E(AX) + Bluetooth 5.3
USB3.2 Gen2x2 type-C
2 x Thunderbolt 4
HDMI
44.990 kr.
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru




