| Drif | |
|---|---|
| RAID stuðningur | 0, 1, 5 & 10 (Z790) |
| SATA-tengi | 4 x SATA3 (Z790) |
| Önnur disktengi | 1 x M.2 Blazing (128Gb/s) + 4 x M.2 Hyper(64Gb/s) |
| Eiginleikar móðurborðs | |
| Kubbasett | Intel Z790 |
| PCIe raufar | 1 x Gen5 (x16) + 1 x Gen4 (x4) + 1 x Gen3 (x2) |
| Stærð borðs | 30,5×24,5cm |
| Stærðarform | ATX |
| Sökkull | LGA1700 |
| Örgjörvastuðningur | Raptor Lake (13. kynslóð) |
| Innbyggðar stýringar | |
| Innbyggt hljóðkort | ALC897 (Nahimic Audio) |
| Innbyggt netkort | 100/1000/2500 Mb/s (Dragon RTL8125BG) |
| Þráðlaust netkort | Dual Band 802.11ax WiFi 6E + BT v5.2 Module |
| Minni | |
| Fjöldi minnisraufa | 4 x DDR5 (288 pinna) |
| Hámarks minni | 128GB |
| Minnisstaðall | Allt að DDR5-8000 |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | ASRock |
| Tegundarheiti | Z790 Nova WiFi |
| Tengi á móðurborði | |
| COM-tengi | innvær haus |
| Hljóðkorts-tengi | 5 mini-jack tengi |
| RGB tengi | 1 x 4-pin RGB + 3 x 3-pin Addressable RGB |
| S/PDIF út | 1 x optical |
| Skjátengi | HDMI/DP 1.4 |
| USB tengi að aftan | 8 x USB3.2 Gen1 og 2 x USB3.2 Gen2 Type-A+C |
| USB tengi á borði | 4 x USB2.0 (2 tvöfaldir hausar) 4 x USB3.2 Gen1 (2 tvöfaldir hausar) og 1 x USB3.2 Gen2x2 type-C |
| Viftutengi | 1 x CPU (1A 4-pin), 1 x CPU_FAN2/WP (3A 4-pin) & 5 x Chasis/WP (2A 4-pin) |
“Intel i7-14700 Raptor lake LGA1700 8P+12E kjarna örgjörvi” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
ASRock Z790 Nova WiFi ATX Intel LGA1700 móðurborð
Þaulvandað og glæsilegt móðurborð fyrir kröfuharða notendur. Geysiöflugt 16-fasa spennuvirki gefur góða yfirklukkunarmöguleika og klettstöðuga keyrslu. Stuðningur við háhraða minni og 6 háhraða M.2 NVMe SSD diska til að tryggja að það sé hvergi flöskuháls. Tengimöguleikarnir eru heldur ekki af verri endanum, með 10Gb/s USB tengjum á afturhlið og á tengli fyrir 20Gb/s Type-C tengi á framhlið ásamt 4 SATA tengjum með fullkomnum RAID stuðningi, 2,5Gbps Killer netkorti og innbyggðu WiFi7 þráðlausu netkorti með Bluetooth stuðningi.
Intel Z790
4xDDR5
8xSATA3
1 x M.2 Blazing & 5 x M.2 Hyper
2.5G LAN
WiFi7(BE) + Bluetooth 5.4
USB3.2 Gen2x2 type-C
DP/HDMI
69.990 kr.
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru







