| Drif | |
|---|---|
| RAID stuðningur | 0, 1 & 0+1 (B850) |
| SATA-tengi | 4 x SATA3 (B850) |
| Önnur disktengi | 1 x M.2 Blazing (128Gb/s) + 2 x M.2 Hyper (64Gb/s) |
| Eiginleikar móðurborðs | |
| Kubbasett | AMD B850 |
| PCIe raufar | 1 x Gen5 (x16) + 1 x Gen4 (x4) |
| Stærð borðs | 24,4×24,4cm |
| Stærðarform | µATX |
| Sökkull | AM5 |
| Örgjörvastuðningur | Ryzen |
| Innbyggðar stýringar | |
| Innbyggt hljóðkort | ALC897 Nahimic Audio |
| Innbyggt netkort | 100/1000/2500 Mb/s (Dragon RTL8125BG) |
| Þráðlaust netkort | Dual Band 802.11ax WiFi 6E + Bluetooth v5.2 |
| Minni | |
| Fjöldi minnisraufa | 4 x DDR5 (288 pinna) |
| Hámarks minni | 256GB |
| Minnisstaðall | Allt að DDR5-8000+ |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | ASRock |
| Tegundarheiti | B850M Pro-A WiFi |
| Yfirflokkur | Móðurborð |
| Tengi á móðurborði | |
| Hljóðkorts-tengi | 3 mini-jack tengi |
| RGB tengi | 1 x 4-pin RGB + 3 x 3-pin Addressable RGB |
| Skjátengi | HDMI 2.1/DisplayPort 1.4 |
| USB tengi að aftan | 4 x USB2.0, 2 x USB3.2 Gen1 og 2 x USB3.2 Gen2, þar af eitt type-C |
| USB tengi á borði | 4 x USB2.0 (2 x tvöfaldir hausar) 4 x USB3.2 Gen1 (2 tvöfaldir hausar) og 1 x USB3.2 Gen1 type-C |
| Viftutengi | 2 x CPU (1A/3A 4-pin) & 3 x Chasis/WP (2A 4-pin) |
“ASRock X870 Riptide WiFi ATX AM5 móðurborð” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
ASRock B850M Pro-A WiFi µATX AM5 móðurborð
Vandað AM5 borð með öflugu spennuvirki, miklum tengimöguleikum, leiftursnöggri M.2 rauf með kæliplötu, PCIe 5.0 skjákortsrauf og Þráðlausu netkorti með Bluetooth stuðningi.
AMD B850
4xDDR5
4xSATA3
1xM.2 Blazing + 2xM.2 Hyper
2.5GLAN WiFi6E(AX-E) + Bluetooth 5.2
USB3.2 Gen2
HDMI+DP
34.990 kr.
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru







