| Annað | |
|---|---|
| Aukabúnaður | Úttak fyrir heyrnatól |
| Fylgihlutir | HDMI 2.1 kapall (1.8m), DP 1.4 kapall(1.8m), USB3.2 Gen2 Type-C (1m), USB 3.2 Gen1 Type-A to Type-B (1.8m), loftnetskaplar, spennubreytir 240W (1.5m), straumkapall (1.5m) og leiðsluslíður |
| Stillingar á standi | Stillanleg hæð, snúningur (swivel) og halli (tilt) |
| Þyngd | 6,3Kg með standi / 4,1Kg án stands |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | ASRock |
| Staðsetning á lager | F-11 |
| Tegundarheiti | PGO32UFS |
| Yfirflokkur | Skjár |
| Tengimöguleikar | |
| DisplayPort | DP1.4 (4K@240Hz) |
| Fylgihlutir | Straumkapall, DP kapall og HDMI kapall |
| HDMI | 2 x HDMI2.1 (4K@144Hz) |
| Hljóðtengi að aftan | Tengi fyrir heyrnatól |
| Önnur tengi | Tengi fyrir þráðlaus loftnet |
| Tæknilegir eiginleikar | |
| Afl hátalara | 2 x 5W |
| Birtustig | 275cd/m2 typical / 1300cd/m2 peak |
| Innbyggðir hátalarar | Já |
| Myndupplausn | 3840×2160 |
| Orkunotkunn | 235W max |
| Orkunýtingarflokkur | G |
| Sjónvinkill | 178°/178° |
| Skerpa (contrast) | 1.500.000:1 |
| Skjástærð | 32 tommu |
| Sveigja | Nei |
| Tegund skjáflatar | OLED |
| Uppfærslutíðni | 480Hz |
| Vesa festingar | 100 x 100 mm |
| Viðbragðstími | 0,03ms (GtG) |


