| Annað | |
|---|---|
| Aukabúnaður | Úttak fyrir heyrnatól |
| Fylgihlutir | HDMI kapall, DP kapall og straumsnúra |
| Stillingar á standi | Stillanleg hæð, snúningur (swivel) og halli (tilt) |
| Þyngd | 8,82Kg með standi / 6,5Kg án stands |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | ASRock |
| Tegundarheiti | PG32QF2B |
| Yfirflokkur | Skjár |
| Tengimöguleikar | |
| DisplayPort | DP1.2@165Hz |
| Fylgihlutir | Straumkapall, DP kapall og HDMI kapall |
| HDMI | 2 x HDMI2.0@144Hz |
| Hljóðtengi að aftan | Tengi fyrir heyrnatól |
| Önnur tengi | Tengi fyrir þráðlaus loftnet |
| Tæknilegir eiginleikar | |
| Afl hátalara | 2 x 2W |
| Birtustig | 550cd/m2 |
| Innbyggðir hátalarar | Já |
| Myndupplausn | 2560×1440 |
| Orkunotkunn | 45W |
| Orkunýtingarflokkur | F |
| Sjónvinkill | 178°/178° |
| Skerpa (contrast) | 3.000:1 |
| Skjástærð | 32 tommu |
| Tegund skjáflatar | VA |
| Uppfærslutíðni | 165Hz |
| Vesa festingar | 100 x 100 mm |
| Viðbragðstími | 1ms (MPRT) |
VöruflokkarVöruflokkar
ASRock PG32QF2B 32″ QHD VA skjár
Glæsilegur leikjaskjár á frábæru verði. Góð litadýpt og hröð svörun gefa litríka og skarpa mynd í leikjaspilun og há endurnýjunartíðni samfara lágum svartíma gefur þér svörunina sem þú þarft í hita leiksins. Skjárinn er á fjölstillanlegum standi og er með innbyggðum þráðlausum loftnetum og tengjum fyrir þá á fæti til að tryggja bestu mögulegu tengingu.
2560×1440
3.000:1
1ms MPRT
165Hz
2xHDMI + DP
FreeSync Premium stuðningur
116% SRGB / 92% DCI-P3
HDR400
Fjölstillanlegur standur
49.990 kr.
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru


