| Drif | |
|---|---|
| SATA-tengi | 2 x SATA3 (X870E) + 2 x SATA3 (ASM1061) |
| Önnur disktengi | 1 x M.2 Blazing (128Gb/s) + 3 x M.2 Hyper (64Gb/s) + 1 x M.2 Ultra (16Gb/s) |
| Eiginleikar móðurborðs | |
| Kubbasett | AMD X870E |
| PCIe raufar | 1 x Gen5 (x16) + 2 x Gen3 (x2/x1) |
| Stærð borðs | 30,5×24,4cm |
| Stærðarform | ATX |
| Sökkull | AM5 |
| Örgjörvastuðningur | Ryzen |
| Innbyggðar stýringar | |
| Innbyggt hljóðkort | ALC4082 Nahimic Audio |
| Innbyggt netkort | 10/100/1000/2500/5000Mbps (RTL8126) |
| Þráðlaust netkort | Dual Band 802.11ax WiFi 7 + BT v5.4 Module |
| Minni | |
| Fjöldi minnisraufa | 4 x DDR5 (288 pinna) |
| Hámarks minni | 256GB |
| Minnisstaðall | Allt að DDR5-8200+ |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | ASRock |
| Tegundarheiti | X870E Nova WiFi |
| Yfirflokkur | Móðurborð |
| Tengi á móðurborði | |
| Hljóðkorts-tengi | 2 mini-jack tengi |
| RGB tengi | 1 x 4-pin RGB + 3 x 3-pin Addressable RGB |
| S/PDIF út | 1 x optical |
| Skjátengi | HDMI 2.1 / 2 x Type-C |
| USB tengi að aftan | 2 x USB2.0, 3 x USB3.2 Gen1, 5 x USB3.2 Gen2 og 2 x USB4 Type-C |
| USB tengi á borði | 4 x USB2.0 (2 x tvöfaldir hausar) 4 x USB3.2 Gen1 (2 tvöfaldir hausar) og 1 x USB3.2 Gen2x2 Type-C |
| Viftutengi | 1 x CPU_FAN1 (1A 4-pin), 1 x CPU_FAN2/WP (3A 4-pin) & 5 x CHA_FAN/WP (3A 4-pin) |
VöruflokkarVöruflokkar
ASRock X870E Nova WiFi ATX AM5 móðurborð
Eitt glæsilegasta og vandaðasta móðurborðið á markaðnum í dag. Borðið er hlaðið af nýjustu tækni og útbúið frábærum tengimöguleikum. Meðal þess helsta má þar nefna USB 4 tengi með 40Gbps fluttningshraða, WiFi 7 þráðlaust netkort með Bluetooth 5.4 stuðningi, 20Gbps USB Type-C haus fyrir framtengil, 5 háhraða M.2 raufar, þar af eina PCIe 5.0 og PCIe 5.0 skjákortsrauf auk gnægðar af USB tengjum bæði að aftan og á borðinu sjálfu. Til að fullkomna meistaraverkið er borðið útbúið allsvakalegu og vel kældu spennuvirki með 20+2+1 110A fösum sem tryggja klettstöðuga keyrslu undir miklu álagi auk þess að gefa vítt svigrúm fyrir yfirklukkun.
AMD X870
4xDDR5
4xSATA3
1xM.2 Blazing + 2xM.2 Hyper
2.5GLAN
WiFi7 + Bluetooth 5.4
USB4
HDMI + 2xUSB type-c
74.990 kr.
Out of stock
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru













