| Eiginleikar örgjörva | |
|---|---|
| Er innbyggður skjáhraðall | Já |
| Fjöldi kjarna | 12-kjarna |
| Fjölþræðing | 24 þræðir |
| Framleiðsluaðferð | 4nm |
| Innbyggður skjáhraðall | Radeon 610 iGPU (RDNA2 128SP@2200MHz) |
| Klukkuhraði | 4,4GHz (5,5GHz Boost) |
| Skyndiminni | 12MB L2 + 128MB L3 |
| Sökkull | AM5 |
| TDP | 120W |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | AMD |
| Tegundarheiti | 100-100001368WOF |





