| Eiginleikar örgjörva | |
|---|---|
| Er innbyggður skjáhraðall | Já |
| Fjöldi kjarna | 6-kjarna |
| Fjölþræðing | 12 þræðir |
| Framleiðsluaðferð | 6nm |
| Innbyggður skjáhraðall | Radeon 610 iGPU (RDNA2 128SP@2200MHz) |
| Klukkuhraði | 4,0GHz (4,5GHz Boost) |
| Skyndiminni | 6MB L2 + 96MB L3 |
| Sökkull | AM5 |
| TDP | 65W |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | AMD |
| Tegundarheiti | 7500X3D |
VöruflokkarVöruflokkar
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru





