| Eiginleikar skjákorts | |
|---|---|
| Aflgjafaþörf samkvæmt framleiðanda | 650W |
| Breidd minnisbrautar | 192-bit |
| Fjöldi kjarna | 6144 CUDA kjarnar |
| Heiti kjarna | GB205 (Blackwell) |
| Klukkuhraði kjarna | 2325MHz (2572MHz boost) |
| Kælivifta | 3 x 100mm viftur og 5 composite hitapípur |
| Lengd skjákorts | 331,9mm |
| Minnishraði | 28 Gbps |
| Minnisstærð | 12GB |
| Straumtengi | 1 x 16-pinna 12VHPWR |
| Tengiviðmót | PCI-E 16X (5.0) |
| Þykkt skjákorts | 49,7mm |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | Palit |
| Tegundarheiti | NE75070T19K9-GB2050U |
| Yfirflokkur | GeForce 5000 |
| Tengimöguleikar | |
| DisplayPort | 3 x v2.1b |
| HDMI | 1 x v2.1b |
“Palit GeForce RTX 5080 GamingPro, 16GB” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
Palit GeForce RTX 5070 GamingPro-S OC, 12GB
Mjög flott útfærsla á RTX 5000 línunni með slim 2.5 slot kælilausn og stílhreinu útliti. Kortið er vandað í alla staði með hágæða íhlutum og sterkbyggðri hönnun sem kemur í veg fyrir sveigju á korti.
192-bit GDDR7
4K@480Hz
Ray-tracing
3 x DisplayPort 2.1b
HDMI 2.1b
109.990 kr.
Out of stock
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru






