| Breidd minnisbrautar | 256-bit |
| Fjöldi kjarna | 4864 CUDA kjarnar |
| Heiti kjarna | GA104 (Ampere) |
| Klukkuhraði kjarna | 1410MHz (1665MHz boost) |
| Kælivifta | 3 x 92mm viftur |
| Minnishraði | 14GHz |
| Minnisstærð | 8GB |
| Straumtengi | 8-pinna |
| Tengiviðmót | PCI-Express 16X (4.0) |
| Tegundarlýsing | |
|---|---|
| Formtegund | 294mm |
| Framleiðandi | Palit |
| Tegundarheiti | NE6306T019P2-1041A |
| Tengimöguleikar | |
| DisplayPort | 3 x v1.4a |
| HDMI | 1 x v2.1 |
















