| Breidd minnisbrautar | 192-bit |
| Fjöldi kjarna | 3584 CUDA kjarnar |
| Heiti kjarna | GA104 (Ampere) |
| Klukkuhraði kjarna | 1320MHz (1777MHz boost) |
| Kælivifta | 2 x 92mm viftur |
| Minnishraði | 15GHz |
| Minnisstærð | 12GB |
| Straumtengi | 8-pinna |
| Tengiviðmót | PCI-Express 16X (4.0) |
| Tegundarlýsing | |
|---|---|
| Flokkur | GeForce 3000 línan |
| Framleiðandi | Palit |
| Tegundarheiti | NE63060019K9-190AD |
| Tengimöguleikar | |
| DisplayPort | 3 x v1.4 |
| HDMI | 1 x v2.1 |
“Palit GeForce RTX 5070Ti GamingPro-S (Slim), 16GB” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru










