| Eiginleikar minnis | |
|---|---|
| Minnishraði | DDR5-6400 |
| Minnisstaðall | 288 pinna DDR5 |
| Staðall | DDR5 |
| Stærð minnis | 2 x 32GB |
| Tímasetningar | 32-39-39-102 |
| Vinnuspenna | 1,4V |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | G.Skill |
| Tegundarheiti | F5-6400J3239G32GX2-RM5RK |
G.Skill er framleiðandi sem hefur löngum verið í uppáhaldi hjá okkur í Eniak. Þeir hafa getið sér góðs orðstírs bæði fyrir hágæða framleiðslu og stöðugleika í keyrslu. Í breiðri vörulínu þeirra ættu allir að geta fundið minni sem uppfylla þær þarfir sem um ræðir hverju sinni.
Víkið úr vegi! Hér eru ein hröðustu DDR5 minnin á klakanum komin glóðvolg með þéttum tímasetningum. Þau eru kæld með hágæða kæliplötum og útbúin fallegri RGB lýsingu.
Minnin ræsa sig á SPD stillingum þegar BIOS er á grunnstillingum. Til að nýta sér fullan hraða minnisins þarf að kveikja á XMP/DOCP/EXPO í BIOS. Stöðugleiki í keyrslu getur takmarkast af getu örgjörva og móðurborðs. Fyrir frekari upplýsingar um vöru heimsækið www.gskill.com
CL 32-39-39-102
1.4V
XMP3
Dual-Channel
144.990 kr.
Out of stock
| Eiginleikar minnis | |
|---|---|
| Minnishraði | DDR5-6400 |
| Minnisstaðall | 288 pinna DDR5 |
| Staðall | DDR5 |
| Stærð minnis | 2 x 32GB |
| Tímasetningar | 32-39-39-102 |
| Vinnuspenna | 1,4V |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | G.Skill |
| Tegundarheiti | F5-6400J3239G32GX2-RM5RK |