| Eiginleikar minnis | |
|---|---|
| Minnishraði | DDR5-6000 |
| Minnisstaðall | 288 pinna DDR5 |
| Staðall | DDR5 |
| Stærð minnis | 2 x 16GB |
| Tímasetningar | 36-36-36-96 |
| Vinnuspenna | 1,35V |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | G.Skill |
| Tegundarheiti | F5-6000J3636F16GX2-FX5 |
G.Skill er framleiðandi sem hefur löngum verið í uppáhaldi hjá okkur í Eniak. Þeir hafa getið sér góðs orðstírs bæði fyrir hágæða framleiðslu og stöðugleika í keyrslu. Í breiðri vörulínu þeirra ættu allir að geta fundið minni sem uppfylla þær þarfir sem um ræðir hverju sinni.
Hér eru á ferðinni DDR5 minni með góðri bandvídd sem eru sérhönnuð fyrir AM5 vélar og útbúnar lágstemdum en stílhreinum kæliplötum sem hámarka samhæfni við kassa og kælingar.
Minnin ræsa sig á SPD stillingum þegar BIOS er á grunnstillingum. Til að nýta sér fullan hraða minnisins þarf að kveikja á XMP/DOCP/EXPO í BIOS. Stöðugleiki í keyrslu getur takmarkast af getu örgjörva og móðurborðs. Fyrir frekari upplýsingar um vöru heimsækið www.gskill.com
CL 36-36-36-96
1.35V
EXPO
Dual-Channel
67.990 kr.
Available on backorder
| Eiginleikar minnis | |
|---|---|
| Minnishraði | DDR5-6000 |
| Minnisstaðall | 288 pinna DDR5 |
| Staðall | DDR5 |
| Stærð minnis | 2 x 16GB |
| Tímasetningar | 36-36-36-96 |
| Vinnuspenna | 1,35V |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | G.Skill |
| Tegundarheiti | F5-6000J3636F16GX2-FX5 |