| Afltengi | |
|---|---|
| 12V aukatengi | 8 pinna og 4+4-pinna (2 x 600mm) |
| Aðaltengi | 20/24-pinna (550mm) |
| Molex tengi | 1 stk. (790mm) |
| PCI-Express tengi | 4 x 8(6+2) pinna PCI-Express tengi (2 x 500mm+150mm) |
| SATA afltengi | 6 stk. (450mm+120mm+120mm+120mm, 550mm+120mm) |
| Eiginleikar aflgjafa | |
| 12V straumúttak | 40A + 36A |
| 3,3V straumúttak | 22A |
| 5V straumúttak | 22A |
| Aflgeta | 850W |
| Kæling | 1x 120mm Sleeve bearing |
| Strauminntak | 5A 200-240V AC |
| Tegundarlýsing | |
| Formtegund | ATX |
| Framleiðandi | Be quiet! |
| Tegundarheiti | System Power 10 850W |
| Yfirlokkur | 751-850W |
| Umgjörð | |
| Annað | Svartar, flatar leiðslur, 80 Plus Gold |
| Litur | Svartur |
| Stærð aflgjafa | 160mm x 150mm x 86mm |






