| Eiginleikar tölvukassa | |
|---|---|
| Aflgjafastæði | ATX |
| Annar aukabúnaður | tempruð glerhlið |
| Hljóðtengi á framhlið | Hljóðnema og heyrnatólatengi |
| Hámarks hæð örgjörvakælingar | 180mm |
| Hámarks lengd skjákorts | 430mm |
| Innvær stæði | 2 x 2.5″x2/3.5″ + 3 x 2.5″ |
| Kæliviftur | 2 x 140mm að framan og 1 x 140mm að aftan |
| Stærðarform | E-ATX |
| Stæði fyrir kæliviftur | 3 x 120/140mm að framan, 3 x 120/140mm á toppi, 1 x 120/140mm að aftan og 1 x 120/140mm á botni |
| Stæði fyrir vökvakælingar | 120/140/240/280/360/420mm að framan, 120/140/240/280/360/420mm í toppi og 120mm að aftan |
| USB tengi á framhlið | 2 x USB3.2, 1 x USB3.2 Type-C |
| gluggahlið | Með glugga |
| Mál og þyngd | |
| Heildarþyngd pakkningar (kg) | 13,2 |
| Rúmmál pakkningar (lítrar) | 115,2 |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | Be quiet! |
| Staðsetning á lager | C-2 |
| Tegundarheiti | BGW60 |
| Umgjörð | |
| Efni í kassa | Stál, temprað gler og ABS plast |
| Litur á kassa | Svartur |
| Stærð kassa | 550mm (L) x 247mm (W) x 522mm (H) |
“Be quiet! Light Base 900 FX White” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
Be quiet! Shadow Base 800 Black
Draumakassinn fyrir draumavélina. Hér eru samankomnir allir helstu kostir sem gæða hin fullkomna tölvukassa. Frábært loftflæði með ryksíum á öllum inntökum, veglegar kæliviftur og gnægð rýmis fyrir stórar örgjörvakælingar með allt að 180mm hæð og vökvakælingar með allt að 420mm löngum varmaskipti. Stílhreinn kassi sem sýnir allar bestu hliðar tölvunnar og undirstrikar gæðin.
3 x 140mm Pure Wings 3
USB3.2 Gen 2 Type-C
Tempruð glerhlið
39.990 kr.
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru















