| 12V aukatengi | 4+4 pinna (600mm) |
| Aðaltengi | 20/24-pinna (550mm) |
| Molex tengi | 2 stk. (800mm+150mm) |
| PCI-Express tengi | 4 x 8(6+2) pinna PCIe tengi (2 x 500mm+150mm) og 1 x PCIe 5.0 (600mm) |
| SATA afltengi | 9 stk. (2 x 600mm+150mm+150mm+150mm og 500mm+150mm) |
| Eiginleikar aflgjafa | |
|---|---|
| 12V straumúttak | 40A + 36A |
| 3,3V straumúttak | 22A |
| 5V straumúttak | 22A |
| Aflgeta | 850W |
| Kæling | 1x 135mm hitastýrð kælivifta |
| Strauminntak | 12/6A 115-230V AC |
| Tegundarlýsing | |
| Formtegund | ATX |
| Framleiðandi | Be quiet! |
| Tegundarheiti | Pure Power 12 850W FM |
| Yfirlokkur | 751-850W |
| Umgjörð | |
| Annað | Slíðraðar, fullaftengjanlegar leiðslur, 80 Plus Gold |
| Litur | Svartur með silfruðu ívafi |
| Stærð aflgjafa | 150mm x 160mm x 85mm |
“Be quiet! Pure Power 12 1000 M” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru







