| Eiginleikar tölvukassa | |
|---|---|
| Aflgjafastæði | ATX |
| Hljóðtengi á framhlið | Hljóðnema og heyrnatólatengi |
| Hámarks hæð örgjörvakælingar | 178mm |
| Hámarks lengd skjákorts | 369mm |
| Innvær stæði | 2 x 2.5″x2/3.5″ + 3 x 2.5″ |
| Kæliviftur | 3 x 140mm Pure Wings 3 PWM viftur |
| Stærðarform | ATX |
| Stæði fyrir kæliviftur | 3 x 120mm/2 x 140mm að framan, 1 x 120mm/140mm að aftan og 3 x 120mm/2 x 140mm á toppi |
| Stæði fyrir vökvakælingar | 120/140/240/280/360mm að framan, 120/140mm að aftan, 120/240mm á toppi |
| USB tengi á framhlið | 2 x USB3.0 og 1 x USB3.2 Gen2 Type-C |
| gluggahlið | Með glugga |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | Be quiet! |
| Staðsetning á lager | B-2 |
| Tegundarheiti | BGW76 |
| Umgjörð | |
| Efni í kassa | Stál, temprað gler og ABS plast |
| Litur á kassa | Svartur |
| Stærð kassa | 450mm (L) x 231mm (W) x 463mm (H) |
“Lian-Li Lancool 207 RGB turnkassi, svartur” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
Be quiet! Pure Base 501 DX Black
Vandaður turnkassi með frábæru loftflæði, vönduðum og afkastamiklum kassaviftum. Næg kæligeta, smekkleg ARGB lýsing og kristaltær gluggahlið úr tempruðu gleri gera þetta að eðal kassa fyrir leikjavél með klassa!
3 x 140mm Pure Wings 3
ARGB ljósrendur
2 x USB3.0 og USB3.2 Type-C
29.990 kr.
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru











