| Eiginleikar tölvukassa | |
|---|---|
| Aflgjafastæði | ATX |
| Hljóðtengi á framhlið | Hljóðnema og heyrnatólatengi |
| Hámarks hæð örgjörvakælingar | 178mm |
| Hámarks lengd skjákorts | 369mm |
| Innvær stæði | 2 x 2.5″x2/3.5″ + 3 x 2.5″ |
| Kæliviftur | 2 x 140mm Pure Wings 3 PWM viftur |
| Stærðarform | ATX |
| Stæði fyrir kæliviftur | 3 x 120mm/2 x 140mm að framan, 1 x 120mm/140mm að aftan og 3 x 120mm/2 x 140mm á toppi |
| Stæði fyrir vökvakælingar | 120/140/240/280/360mm að framan, 120/140mm að aftan, 120/240mm á toppi |
| USB tengi á framhlið | 2 x USB3.0 og 1 x USB3.2 Gen2 Type-C |
| gluggahlið | Án glugga |
| Mál og þyngd | |
| Heildarþyngd pakkningar (kg) | 8 |
| Rúmmál pakkningar (lítrar) | 76,1 |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | Be quiet! |
| Staðsetning á lager | B-1 |
| Tegundarheiti | BG074 |
| Umgjörð | |
| Efni í kassa | Stál og ABS plast |
| Litur á kassa | Svartur |
| Stærð kassa | 450mm (L) x 231mm (W) x 463mm (H) |
“Lian-Li O11 Dynamic EVO RGB turnkassi, svartur” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru










