| Eiginleikar tölvukassa | |
|---|---|
| Aflgjafastæði | ATX |
| Hljóðtengi á framhlið | 4-póla combotengi |
| Hámarks hæð örgjörvakælingar | 190mm |
| Hámarks lengd skjákorts | 495mm |
| Innvær stæði | 2 x 2.5″x2/3.5″ + 2 x 2.5″ |
| Kæliviftur | 3 x 140mm Light Wings Reverse Flow ARGB viftur á bakhlið, 1 x 140mm Light Wings ARGB vifta að aftan |
| Stærðarform | ATX |
| Stæði fyrir kæliviftur | 3 x 120mm/140mm á botni, 3x 120mm/140mm á bakhlið, 1 x 120mm/140mm að aftan og 3 x 120mm/140mm á toppi |
| Stæði fyrir vökvakælingar | 120/140/240/280/360/420mm í botn, 120/140/240/280/360mm á bakhlið, 120mm að aftan, 120/140/240/280/360/420mm á toppi |
| USB tengi á framhlið | 2 x USB3.0 og 1 x USB3.2 Gen2 Type-C |
| gluggahlið | Með glugga á tveim hliðum |
| Mál og þyngd | |
| Heildarþyngd pakkningar (kg) | 18,7 |
| Rúmmál pakkningar (lítrar) | 155,8 |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | Be quiet! |
| Staðsetning á lager | C-3 |
| Tegundarheiti | BGW71 |
| Umgjörð | |
| Efni í kassa | Stál og temprað gler |
| Litur á kassa | Svartur |
| Stærð kassa | 532mm (L) x 327mm (W) x 465mm (H) |
“Be quiet! Pure Base 501 DX White” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
Be quiet! Light Base 900 FX Black
Stórglæsilegur kassi fyrir öflugustu tölvusmíðar með einstakri hönnun sem ber af. Tvíhólfa hönnunin gerir auðvelt að ganga snyrtilega frá köplum sem kemur sér vel í þessari víðsýnu hönnun sem blandar saman útsýni gegnum tvær glerhliðar og glæsilegri ARGB lýsingu sem nær yfir framhlið, botn og topp kassa sem er heppilegt þar sem að kassin kemur með færanlegar fætur sem leyfir honum að snúa á hvolfi og jafnvel á hlið. Innbyggði skjákortshaldarinn sem fylgir kassanum styður skjákort bæði í venjulegri stöðu og lóðréttri og kassinn styður móðurborð með tenglunum aftan á. Til að reka smiðshöggið á þessa meistarasmíð tekur kassinn allt að tíu 140mm kassaviftur og kemur með 4 glæsilegum og þrælvönduðum 140mm Light Wings ARGB viftum. Einstaklega laglegur kassi fyrir draumasmíðarnar.
4 x 140mm Light Wings viftur
Tvær glerhliðar
ARGB lýsing á 3 hliðum
Tvíhólfa hönnun
innbyggður skjákortshaldari
Færanlegir fætur
2 x USB3.0 og USB3.2 Type-C
57.990 kr.
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru











