| Eiginleikar tölvukassa | |
|---|---|
| Aflgjafastæði | ATX |
| Hljóðtengi á framhlið | 4-póla combotengi |
| Hámarks hæð örgjörvakælingar | 170mm |
| Hámarks lengd skjákorts | 400mm |
| Innvær stæði | 2 x 2.5″x2/3.5″ + 2 x 2.5″ |
| Stærðarform | ATX |
| Stæði fyrir kæliviftur | 3 x 120mm/2 x 140mm á botni, 3 x 120mm á bakhlið, 1 x 120mm/140mm að aftan og 3 x 120mm/2 x 140mm á toppi |
| Stæði fyrir vökvakælingar | 120/240/360mm að framan, 120/240/360mm á bakhlið, 120mm að aftan, 120/240/360mm á toppi |
| USB tengi á framhlið | 2 x USB3.0 og 1 x USB3.2 Gen2 Type-C |
| gluggahlið | Með glugga á tveim hliðum |
| Mál og þyngd | |
| Heildarþyngd pakkningar (kg) | 14 |
| Rúmmál pakkningar (lítrar) | 113 |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | Be quiet! |
| Staðsetning á lager | C-4 |
| Tegundarheiti | BGW66 |
| Umgjörð | |
| Efni í kassa | Stál og temprað gler |
| Litur á kassa | Hvítur |
| Stærð kassa | 450mm (L) x 305mm (W) x 455mm (H) |
VöruflokkarVöruflokkar
Be quiet! Light Base 600 DX White
Glæsilegur kassi með vítt notkunnarsvið, góða kælihönnun og skemmtilegri tvíhólfa hönnun sem hjálpar til við snyrtilegan kapplafrágang sem sómir sér vel í þessu augnayndi af kassa. En þetta væri ekki Be quiet! kassi ef það væri ekki smá auka verkfræðisnilli stráð hér og þar svo að kassin kemur með færanlegar fætur sem leyfir honum að snú á misjafna vegu, á hvolfi og jafnvel á hlið. Innbyggði skjákortshaldarinn sem fylgir kassanum styður skjákort bæði í vnjulegri stöðu og lóðréttri og kassinn styður móðurborð með tenglunum aftan á. Framtíðarkassi fyrir fallegar vélar.
Tvær glerhliðar
ARGB lýsing á framhlið
Tvíhólfa hönnun
innbyggður skjákortshaldari
Færanlegir fætur
2 x USB3.0 og USB3.2 Type-C
37.990 kr.
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru













