| Afltengi | |
|---|---|
| 12V aukatengi | 2 stk. 4+4 pinna (700mm) og 8 pinna (700mm) |
| Afltengi f. disklingadrif | 1 stk. (1200mm) |
| Aðaltengi | 20/24-pinna (600mm) |
| Molex tengi | 5 stk. (600mm+150mm+150mm, 900mm+150mm) |
| PCI-Express tengi | 8 x 8(6+2) pinna (8 x 600mm) |
| SATA afltengi | 12 stk. (2 x 600mm+150mm+150mm+150mm, 600mm+150mm+150mm og 600mm+150mm) |
| Eiginleikar aflgjafa | |
| 12V straumúttak | 32A + 32A + 40A + 40A |
| 3,3V straumúttak | 25A |
| 5V straumúttak | 25A |
| Aflgeta | 1000W (Continous @40°C) |
| Kæling | 1x 135mm hitastýrð Silent Wings 3 kælivifta |
| Strauminntak | 14/8A 100-240V AC |
| Tegundarlýsing | |
| Formtegund | ATX |
| Framleiðandi | Be quiet! |
| Tegundarheiti | Dark Power 13 1000W |
| Umgjörð | |
| Annað | Fullaftengjanlegar leiðslur, 80 Plus Titanium |
| Litur | Svartur |
| Stærð aflgjafa | 175mm x 150mm x 86mm |







