| Eiginleikar tölvukassa | |
|---|---|
| Aflgjafastæði | ATX allt að 325mm langur |
| Annar aukabúnaður | tempruð glerhlið |
| Hljóðtengi á framhlið | Hljóðnema og heyrnatólatengi |
| Hámarks hæð örgjörvakælingar | 190mm |
| Hámarks lengd skjákorts | 495mm |
| Innvær stæði | 2 x 2.5″/3.5″ + 4 x 2.5″ (hægt að bæta við stæðum fyrir allt að 5 x 3.5″ diska í viðbót) |
| Kæliviftur | 1 x 140mm að framan 1 x 140mm í toppi og 1 x 140mm að aftan (Silent Wings 4) |
| Stærðarform | E-ATX |
| Stæði fyrir kæliviftur | 3 x 120/140mm að framan, 3 x 120/140mm á toppi, 3 x 120mm á hlið, 1 x 120/140mm að aftan og 1 x 120/140mm á botni |
| Stæði fyrir vökvakælingar | 120/140/240/280/360/420mm að framan, 120/140/240/280/360mm í toppi, 120/240/360mm á hlið og 120/140mm að aftan |
| USB tengi á framhlið | 2 x USB3.2, 1 x USB3.2 Type-C |
| gluggahlið | Með glugga |
| Mál og þyngd | |
| Heildarþyngd pakkningar (kg) | 20,9 |
| Rúmmál pakkningar (lítrar) | 154,6 |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | Be quiet! |
| Staðsetning á lager | C-4 |
| Tegundarheiti | BGW50 |
| Umgjörð | |
| Efni í kassa | Stál, temprað gler og ABS plast |
| Litur á kassa | Svartur |
| Stærð kassa | 604mm (L) x 275mm (W) x 569mm (H) |
VöruflokkarVöruflokkar
Be quiet! Dark Base PRO 901
Fjölhæfur og fágaður turn fyrir fullorðna. Það er afar fátt sem ekki kemst fyrir í þessum tröllaukna turni. Pláss er fyrir 420mm vökvakælingu að framan, XL-ATX móðurborð, allra stærstu skjákortin og örgjörvakælingar á markaðnum, allt að 7 stóra harða diska, lengstu aflgjöfum sem þú getur fundið og flest hvað annað sem þér gæti dottið í hug. Hægt er að skipta út framhlið og toppi og velja á milli hljóðeinangrunar eða loftflæðis og er afar þægilegt að smíða í kassan þökk sé vel útpældri hönnun hans sem vinnur með þér. Sem dæmi um slíkt er innbyggði skjákortshaldarinn sem jafnframt sér um að fela straumkaplana í skjákortið og fjarlægjanlegur haldari fyrir vökvakælingar og viftur í toppi og framhlið kassa sem inniheldur tengidokku fyrir vifturnar svo að hægt er að ganga snyrtilega frá öllum leiðslum á einfaldan máta. Sannkallað meistaraverk þýskrar verkfræði!
3 x 140mm Silent Wings 4
USB3.2 Gen 2 Type-C
Tempruð glerhlið
ARGB LED
69.990 kr.
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru















