| Drif | |
|---|---|
| RAID stuðningur | 0, 1, 5 & 10 (Z790) |
| SATA-tengi | 4 x SATA3 (Z790) |
| Önnur disktengi | 1 x M.2 Hyper + SATA (128Gb/s eða 6Gb/s) + 3 x M.2 Hyper(64Gb/s) |
| Eiginleikar móðurborðs | |
| Kubbasett | Intel Z790 |
| Skjákortsrauf | 3 x PCIe raufar (1 x Gen5x16 + 1 x Gen4x4 + 3 x Gen3x1) |
| Stærð borðs | 30,5×24,5cm |
| Stærðarform | ATX |
| Sökkull | LGA1700 |
| Örgjörvastuðningur | Raptor Lake (13. kynslóð) |
| Innbyggðar stýringar | |
| Innbyggt hljóðkort | ALC897 (Nahimic Audio) |
| Innbyggt netkort | 100/1000/2500 Mb/s (Dragon RTL8125BG) |
| Minni | |
| Fjöldi minnisraufa | 4 x DDR5 (288 pinna) |
| Hámarks minni | 128GB |
| Minnisstaðall | Allt að DDR5-6800 |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | ASRock |
| Tegundarheiti | Z790 PG Lightning |
| Tengi á móðurborði | |
| COM-tengi | innvær haus |
| Hljóðkorts-tengi | 3 mini-jack tengi |
| RGB tengi | 1 x 4-pin RGB + 3 x 3-pin Addressable RGB |
| Skjátengi | HDMI |
| USB tengi að aftan | 1 x USB2.0, 5 x USB3.2 Gen1, 1 x USB3.2 Gen2 og 1 x USB3.2 Gen2x2 Type-C |
| USB tengi á borði | 1 x USB2.0 (1 tvöfaldur haus) 4 x USB3.2 Gen1 (2 tvöfaldir hausar) og 1 x USB3.2 Gen1 type-C |
| Viftutengi | 1 x CPU (1A 4-pin), 1 x CPU_FAN2/WP (3A 4-pin) & 5 x Chasis/WP (2A 4-pin) |
“Intel i5-14600KF Raptor lake LGA1700 6P+8E kjarna örgjörvi” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
ASRock Z790 PG Lightning ATX Intel LGA1700 móðurborð
Traust og hgalega smíðað móðurborð fyrir 13. kynslóð örgjörva frá Intel. Borðið er með vönduðu 14-fasa spennuvirki og stuðningur er við bæði háhraða minni og háhraða M.2 NVMe SSD diska. Tengimöguleikarnir eru heldur ekki af verri endanum, með 20Gb/s Type-C tengi á afturhlið auk 7 annara USB tengja, 4 SATA tengja með fullkomnum RAID stuðningi, 2,5Gbps nettengis og sæti fyrir M.2 Wifi kort.
Intel Z790
4xDDR5
4xSATA3
1 x M.2 Hyper+SATA & 3 x M.2 Hyper
2.5G LAN
USB3.2 Gen2x2 type-C
HDMI
eDP
36.990 kr.
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru





